  • SKU: D65-13BAR-20M
  • Mua hàng:
    Giá trên đây mang tính chất tham khảo, giá có thể thay đổi mà chúng tôi chưa kịp cập nhật.
Cung cấp các loại vòi chữa cháy PVC D65-13BAR 20m và 30m có khớp nối Ø65:KD66 đường kính 65mm áp suất làm việc 13bar. Giá rẻ chiết khấu cao
Vòi chữa cháy PVC D65-13BAR-20M
Vòi chữa cháy PVC D65-13BAR-20M+Khớp nối Ø65:KD66
Vòi chữa cháy PVC D65-13BAR- 30M
Vòi chữa cháy PVC D65-13BAR-30M+Khớp nối Ø65:KD66
Lượt xem: 1517 lượt
SỐ ĐIỆN THOẠI NHÂN VIÊN KINH DOANH
    Hotline/Zalo
    Mr. Toán
    Mr. Đức
    Mr. Điền
Văn phòng Hà Nội
Địa chỉ: Số 2A Ngõ 260 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội.